| รุ่น | "UPS" Syndome ECO II-800 800VA/360W Tower |
| ขนาดกำลังจ่าย | 800VA/360W |
| แนงดันในโหมดปรับแรงดัน | 220 Vac ± 10% |
| รองรับการต่อโหลด (Power Rating) | 800VA (PF 0.45) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 110-300 VAC |
| แรงดันไฟฟ้าในโหมดจ่ายไฟสำรอง | Vac ± 5% |
| ความถี่ไฟฟ้าขาเข้า | 45-65 Hz (Auto-Sensing) |
| ความถี่ไฟฟ้าขาออก | 50/60 Hz ± 0.1% |
| รูปแบบของคลื่นสัญญาณไฟฟ้า | Simulated sine wave |
| ระบบการทํางาน | on-line protection / line interactive |
| ระบบป้งกันไฟฟ้าเกินกว่าปกติ | Power line to back up 220V ac +27% |
| ระบบป้องกันไฟฟ้าต่ำกว่าปกติ | Power line to back up 220V ac -34% |
| ระยะเวลาในการโอนย้ายแหล่งจ่ายไฟ | less than 2 ms (Typical) |
| ชนิดของแบตเตอรี่ | Sealed lead acid maintenance free |
| ระยะเวลาในการสํารองไฟ | 15-30 minutes (depends on load) |
| การประจุแบตเตอรี่ | constant voltage and current limit |
| ระยะเวลาในการประจุแบตเตอรี่ | 4-6 hours (90% after fully discharged) |
| การป้องกันไฟฟ้าขาออก | short circuit protected , Overload protection |
| การป้องกันการลัดวงจร | Fuse protection on line mode & UPS cut-off on back up mode |
| การป้องกันการใช้งานเกินกำลัง | Fuse protection on line mode & UPS cut-off on back up mode |
| การป้องกันแบตเตอรี่ | Overcharge protection & Low battery cut-off |
| อุณหภูมิ | 0 - 40°C |
| ความชื้นสัมพันธ์ | 0 - 95% |
| ความดังของสียงขณะทำงาน | less than 30dB (at one meter) |
| ไฟแสดงสถานะ | AC/On line mode Green LED, On battery mode Orange LED, UPS fault mode Red LED |
| สัญญาณเศียงเตือน | AC fail alarm,Overload alarm ,Battery low alarm ,UPS fault alarm Continuous |
| จำนวนเต้ารับไฟฟ้าขาออก | 3+1 |
| มาตรฐานผลิตภัณฑ์ | TIS 1291 Part 1-2553 , TIS 1291 Part 2-2553 , TIS 1291 Part 3-2555 Class C1 |
| ขนาด (กว้าง x ยาว x สูง) | 87 x 276 x 165 mm. |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 3.9 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 2 ปี |