| รุ่น | "UPS" Syndome ECO II-2200-LCD Tower |
| หน้าจอ | LCD/ AC Mode, Battery Mode, Load Level, Battery Level, Input Voltage, Output Overload, Fault, and Low Battery |
| ขนาดกำลังจ่าย | 2000VA / 1200Watt |
| แรงดันในโหมดปรับแรงดัน | 220 V ac ± 10% |
| รองรับการต่อโหลด (Power Rating) | 2000VA (PF 0.60) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220 VAC -34% +27% |
| แรงดันไฟฟ้าในโหมดจ่ายไฟสำรอง | 220VAC ± 10% |
| ความถี่ไฟฟ้าขาเข้า | 50/60 Hz ± 10% |
| ความถี่ไฟฟ้าขาออก | 50Hz ± 0.1% (batt.mode) |
| รูปแบบของคลื่นสัญญาณไฟฟ้า | Modified-Sinewave |
| ระยะเวลาในการโอนย้ายแหล่งจ่ายไฟ | Typical 4 ms |
| ชนิดของแบตเตอรี่ | 12V7Ah / 12V9Ah (Seal Lead Acid Maintenace Free) |
| ระยะเวลาในการสํารองไฟ | 15-30 minutes (Depend on load) |
| ระยะเวลาในการประจุแบตเตอรี่ | 4-6 hours (90% after fully discharged) |
| จำนวนแบตเตอรี่ | 2x12V7Ah-9Ah |
| สัญญาณเตือนโหมดแบตเตอรี่ | Sounding every 10 seconds |
| สัญญาณเตือน แบตเตอรี่เหลือน้อย | Sounding every 1 second |
| สัญญาณเตือนโอเวอร์โหลด | Sounding every 0.5 second |
| สัญญาณเตือนผิดปกติ | Continuously Sounding |
| ความชื้นสัมพันธ์ | 0-90% RH @ 0-40°C (non-condensing) |
| ความดังของสียงขณะทำงาน | Less than 45 dB |
| จำนวนเต้ารับไฟฟ้าขาออก | 5 + 1 bypass |
| มาตรฐานผลิตภัณฑ์ | Low Voltage Directive (Safety):EN62040-1:2008, EMC Directives: IEC62040-2 C2,CISPR 22 Class A |
| ขนาด (กว้าง x ยาว x สูง) | 148x178x298 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 10.8 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 2 ปี |