| รุ่น | "UPS" ABLEREX-800L 800VA/480W Tower |
| อัตรากำลังไฟ | 800VA/480W |
| เทคโนโลยีการทำงาน | Line Interactive |
| รองรับการต่อโหลด (Power Rating) | 800 VA (PF 0.6) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 230 VAC +/-25% |
| ความถี่ไฟฟ้าขาเข้า | 50/60 Hz ±10%(Automatic Seletion) |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 220 VAC±5% Simulated Sine Wave |
| ความถี่ไฟฟ้าขาออก | 50/60 Hz ±1%(Automatic Seletion) |
| ระยะเวลาสำรองไฟ | 4-30 นาที (โดยขึ้นอยู่กับ Load คอมพิวเตอร์) |
| ความจุกำลังไฟฟ้าของแบตเตอรี่ | 12V / 7AH |
| จำนวนแบตเตอรี่ | 1 ลูก |
| เต้ารับสำหรับเสียบอุปกรณ์ | แบบ Universales Outlets จำนวน 3 ช่อง |
| ขนาด (WxHxD) | 95 x 171 x 354 มม. |
| น้ำหนัก | 7.5 กก. |
| การรับประกัน | 2 ปี |