AWDWAD
SELECT * FROM qs_product p, qs_brand b, qs_group_product g WHERE p.brand_id = b.id AND p.group_id = g.group_id AND p.type = 'storage' AND b.f_code = 'DELL' AND p.product_name = 'Dell PowerVaultMD3800f' AND g.group_name = 'SAN' AND p.product_ranking NOT IN ('','0') ORDER BY p.product_ranking

จำหน่ายเครื่อง Storage Dell PowerVaultMD3800f ราคาพิเศษ

P/N : RECOMMENDPACKAGE
Name : Dell PowerVaultMD3800f
ราคา : 0 บาท ( Exc. VAT )
By Order
  •  

    Dell PowerVaultMD3800f Specification

  • CAPACITY :
    12x 4TB, Near-Line SAS 6Gbps, 3.5-in, 7.2K RPM HDD
  • SCALABILITY :
    Up to twelve (12) 3.5 inch SAS, Near-line SAS, SSD, SED
  • CONNECTIVITY :
    2X SFP, FC16, 16GB, 8 x Multi-Mode Fiber Chanel
  • CHASSLS :
    2U Rack / Redundant Power Supply, 600W
  • WARRANTY :
    3Year ProSupport Plus and Mission Critical: (7x24) 4-hour Onsite Service
P/N : STANDARDPACKAGE
Name : Dell PowerVaultMD3800f
ราคา : 0 บาท ( Exc. VAT )
By Order
  •  

    Dell PowerVaultMD3800f Specification

  • CAPACITY :
    12x 6TB, Near-Line SAS 12Gbps, 512e, 3.5in, 7.2K RPM Hard Drive
  • SCALABILITY :
    Up to twelve (12) 3.5 inch SAS, Near-line SAS, SSD, SED
  • CONNECTIVITY :
    2X SFP, FC16, 16GB, 8 x Multi-Mode Fibre Channel
  • CHASSLS :
    2U Rack / Redundant Power Supply, 600W
  • WARRANTY :
    3Year ProSupport Plus and Mission Critical: (7x24) 4-hour Onsite Service

    สามารถติดต่อสอบถามราคา ได้ที่ฝ่ายขาย
ควิกเซิร์ฟ
สินค้า
งานระบบ
บริการ
กิจกรรม
ออนไลน์
Share Mail
สวัสดีค่ะคุณ
คุณ ได้แนะนำสินค้าจาก www.quickserv.co.th ให้แก่คุณ
หมวดสินค้า
ยี่ห้อ
ชื่อ
ลิ้งค์